PT - Kết nối mọi ý tưởng

Sản phẩm

Nokia FOSH SFP+ 6G OBSAL 300m TDM 850nm

Mã sản phẩm: 472579A

Giá sản phẩm: Liên hệ

Mô tả:

NOKIA FOSH SFP+ 6G OBSAL 300m TDM 850nm

Chi tiết sản phẩm:

Thông số kỹ thuật

•Tốc độ dữ liệu 2 chiều tối đa: 6,25 Gbps

•Bước sóng quang: 850nm

•Kiểu kết nối: LC duplex optical

•Khoảng cách truyền tối đa: 200m trên OM3, 150m trên OM2

•Có thể tích hợp vào làm việc ngay và tháo ra khi thiết bị đang hoạt động

•Tự động lựa chọn tốc độ 10/100/1000Mbps

•Nhiệt độ hoạt động :-40°C đến +80°C

Flir Flir